Đèn Led Khẩn Cấp Âm Tường EMERGENCY 8W
Đèn Led Khẩn Cấp Âm Tường EMERGENCY 8W
547,600₫
Đèn Led Khẩn Cấp Âm Tường EMERGENCY 8W
Công suất : 8W
Mầu áng sáng : Trắng sáng
Kích thước (mm) : 58 x 107 x 302
Nhiệt độ màu (K) : 6400
Quang thông (Lm) : 200
Dung lượng Pin : 1800mAH
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 2 Năm
ƯU ĐIỂM VƯỢT TRỘI
Chip led siêu sáng được bao bọc trong lớp kính mika mờ giúp đèn tạo ra ánh sáng hài hòa và không gây hại cho mắt giống như đèn led âm trần siêu mỏng 8w.
Chống nước, chống bụi, chống rỉ tốt, chịu được tác động từ bên ngoài. Mẫu mã đa dạng, phong phú, giống như đèn led downlight âm trần. Đèn được thiết kế sang trọng, nhỏ gọn siêu mỏng giúp cho việc lắp đặt trở nên dễ dàng hơn và không làm mất nhiều diện tích.
Tuổi thọ cao trên 50000h, được bảo hành 2 năm có đổi mới, tiết kiệm chi phí sử dụng khi giá đèn tăng lên và tiết kiệm được chi phí bảo trì, thay thế.
Sản phẩm không chứa các chất độc hại như chì, thủy ngân,… nên rất an toàn cho người sử dụng, tạo nên sự gần gũi với môi trường
ỨNG DỤNG PHỔ BIẾN
- Đèn thiết kế dạng âm tường có thể chiếu sáng con đường, cầu thang, sân vườn,…
- Chiếu sáng không gian phòng khách, các trung tâm thương mại, siêu thị, chung cư, không gian ngoại thất nhà ở…tạo sự sang trọng và thu được lượng ánh sáng tập trung.
- Bộ đèn âm tường mặt phẳng – Silamp Lighting luôn được rất nhiều khách hàng lựa chọn và tin tưởng
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 8W |
| Màu ánh sáng | Trắng sáng |
| Tuổi thọ | 50000 |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240V |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 8W |
| Điện áp | 220-240V |
| Quang thông | 200 |
| Màu ánh sáng | Trắng sáng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K |
| Kích thước | 58 x 107 x 302 |
| Tuổi thọ | 50000 |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|
| Bảo hành | 2 năm |
|---|
| Thời gian sạc | 1800mAH |
|---|
Tin tức về sản phẩm


Đánh giá “Đèn Led Khẩn Cấp Âm Tường EMERGENCY 8W”