Đèn LED Dây 3014 50M 120 chíp/M 220V
Đèn LED Dây 3014 50M 120 chíp/M 220V
40,000₫ Giá gốc là: 40,000₫.36,000₫Giá hiện tại là: 36,000₫.
Mã sản phẩm: LED N.C.W 3014 120 220V – 50M
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Silamp
Phân khúc: LED Dây
Nhóm sản phẩm: ĐÈN LED DÂY
LED Dây 3014 50M 120 chíp/M 220V
Tên sản phẩm: LED Dây 3014 50M 120 chíp/M 220V
Công suất: 14.4 W/m
Sử dụng chip: Epstar
Quang thông: 900lm/m.
Ánh sáng: siêu sáng
Màu sắc: Vàng, Trắng
Chống thấm tiêu chuẩn: IP65.
Điện áp: 220V/ 50Hz.
Thời gian làm việc: 30.000h
Vật liệu: Vỏ làm từ Silicon
Đóng gói: 1 cuộn/50m
Bảo hành: 1 năm
Xuất xứ: Trung Quốc
Tiết kiệm 70% điện năng
Đèn Led dây được bao bọc bởi lớp vỏ nhựa dẻo, bền đẹp.
Tuổi thọ cao, nhiệt độ thấp.
Kích thước nhỏ gọn, dễ lắp đặt.
Cắt nối thuận tiện, dễ dàng tạo hình dáng theo ý muốn người sử dụng.
Sản phẩm chưa bao gồm bộ điều khiển driver, đầu nối.
Giá sản phẩm tính theo mét.
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-15%
-50%
-50%
-40%
-50%
-30%
-30%
-10%
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 14.4W/M |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trắng |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Chất liệu vỏ đèn | Bọc Silicon |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Chứng chỉ | 50.000 lần |
| Điện áp | 220V |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 14.4W/M |
| Điện áp | 220V |
| Quang thông | 900Lm/M |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 3000K, 6400K |
| Kích thước | Rộng 8mm , Dày 2mm |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
|---|
| Chỉ số kháng nước, bụi (IP) | IP 65 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Bọc Silicon |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | < 80 |
| Số lượng led | 120 Led/M |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số chu kỳ tắt/bật | 50.000 lần |
| Nhiệt độ làm việc | từ -30°C đến +50°C |
| Quy cách đóng gói | 50 mét/cuộn |
| Hiệu suất làm việc | >90% |
| Công nghệ | Chipled SMD 3014 |
|---|
| Thời gian khởi động của đèn | < 0,5 giây |
|---|
Tin tức về sản phẩm


Đánh giá “Đèn LED Dây 3014 50M 120 chíp/M 220V”