ĐÈN LED SOI GƯƠNG SOI TRANH
ĐÈN LED SOI GƯƠNG SOI TRANH
710,000₫ Giá gốc là: 710,000₫.497,000₫Giá hiện tại là: 497,000₫.
ĐÈN LED SOI GƯƠNG SOI TRANH
ĐÈN LED SOI GƯƠNG SOI TRANH
Đèn soi tranh soi gương màu trắng với thiết kế vô cùng đơn giản nhưng không kém phần tinh tế, sang trọng với chất liệu nhôm sơn tĩnh điện cao cấp không gỉ, chịu được nhiều môi trường và độ ẩm khác nhau.
Thiết kế tân thời và sử dụng đèn LED 12W không hao tốn điện năng những vẫn cung cấp đủ độ sáng cần thiết.Đèn phù hợp sử dụng tại bàn trang điểm, mặt gương, tranh treo tường, toilet,….
Tên sản phẩm : ĐÈN LED SOI TRANH SOI GƯƠNG
Công suất : 12W
Kích thước (mm): 520 x 94 X 49
Màu ánh sáng: Vàng
Quang thông: 1200 Lm
Nhiệt độ màu : 3000K
Tuổi thọ (giờ) : 50.000
Điện thế : 85-265 VAC
Tần số điện : 50-62Hz
Góc chiếu sáng : 120°
Chất liệu vỏ đèn : Kim loại sơn tĩnh điện / PC
IP : 44
Khối lượng : 800g
Chip LED : SMD Epistar
Chứng nhận : CO , CE ,RoHS
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo Hành : 24 Tháng
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 12W |
| Màu ánh sáng | Vàng |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Chất liệu vỏ đèn | Kim loại |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 12W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 1200 Lm |
| Màu ánh sáng | Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
|---|
| Chỉ số kháng nước, bụi (IP) | IP 44 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Kim loại |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | > 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
Tin tức về sản phẩm










Đánh giá “ĐÈN LED SOI GƯƠNG SOI TRANH”