Bóng Đèn LED G45 6W E27 | Led Bulb E27 G45
Bóng Đèn LED G45 6W E27 | Led Bulb E27 G45
44,000₫ Giá gốc là: 44,000₫.22,000₫Giá hiện tại là: 22,000₫.
Bóng Đèn LED G45 6W E27 | Led Bulb E27 G45
Mã sản phẩm: G45-6W-E27
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Silamp
Phân khúc: BÓNG ĐÈN LED
Nhóm sản phẩm: BÓNG ĐÈN LED
Thông tin đi kèm
- Siêu tiết kiệm điện
- Đui xoáy E27 dễ lắp đặt
- G45 là dạng bóng tròn nhỏ (golf ball) (Xem chi tiết)
BÓNG ĐÈN LED G45 6W E27
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm: Bóng Đèn LED G45 6W E27 | Led Bulb E27 G45
Thương hiệu: Silamp
Công suất: 6W
Kích thước (mm): 45 x 84
Màu ánh sáng: Trắng, Trắng ấm, Vàng
Nhiệt độ màu (K): 4200, 6400
Tuổi thọ Led (giờ): >30.000
Quang thông (Lm): 500
Điện thế làm việc: 220-265VAC
Tần số điện lưới: 50 Hz
Góc chiếu: 360°
Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-50%
-50%
-10%
-50%
-11%
-50%
-37%
-50%
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 6W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 360° |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 6W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 600 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Kích thước | 45*84mm |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
|---|
| Chỉ số kháng nước, bụi (IP) | IP 44 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 360° |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | > 80 |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|
| Công nghệ | LED SMD |
|---|
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Bóng Đèn LED G45 6W E27 | Led Bulb E27 G45”