Đèn LED Downlight âm trần 12w viền Inox
Đèn LED Downlight âm trần 12w viền Inox
135,000₫ Giá gốc là: 135,000₫.85,000₫Giá hiện tại là: 85,000₫.
ĐÈN ÂM TRẦN 175MM 12W
- Mã sản phẩm: NYD-LED-PL-12W-I
- Lỗ khoét:Φ160mm (Lỗ từ 158mm – 165mm đều gắn đẹp).
- Tình trạng: Còn hàng
- Thương hiệu: Silamp
- Phân khúc: ĐÈN LED ÂM TRẦN
Thông tin đi kèm
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Thiết kế siêu mỏng: Với độ dày chỉ khoảng 10-15mm, đèn cực kỳ phù hợp cho những loại trần thạch cao có khoảng cách với trần bê tông thấp, không gian chật hẹp.
- Lắp đặt dễ dàng: Phù hợp cho cả trần thạch cao và trần bê tông. (Xem chi tiết)
ĐÈN LED ÂM TRẦN INOX 12W
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm: ĐÈN LED ÂM TRẦN INOX 12W
Công suất : 12W
Kích Thước: 175mm
Kích thước khoét lỗ: 150mm
Màu ánh sáng: Vàng, trung tính, trắng
Nhiệt độ màu (K): 3000K, 4200K, 6400K
Tuổi thọ (giờ): 50.000
Quang thông (Lm): 1200
Điên thế làm việc (V) : 220-240V
Tần số điện lưới: 50-60Hz
Chất liệu vỏ đèn: Kim loại
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 2 Năm
+ Sản phẩm có kiểu dáng thiết kế thực sự sang trọng phù hợp cho nhiều không gian như căn hộ, khu biệt thự, nhà hàng, khách sạn, văn phòng, trung tâm mua sắm….
+ Đèn LED Downlight âm trần ánh sáng phát ra không gây ảnh hưởng đến mắt người dùng. Nguồn sáng liên tục gần giống ánh sáng mặt trời. Có khả năng tiết kiệm điện cao. Với 90% điện năng được chuyển thành ánh sáng
+ Tuổi thọ của đèn đạt được cao gấp 6-8 lần so với sản phẩm bóng compact, đạt được tới hơn 30.000 giờ chiếu sáng.
+ Khi chiếu sáng đảm bảo không phát ra các tia có hại sức khỏe của người dùng như tia IE, UV
+ Sản phẩm rất thân thiện với môi trường, không chứa bất cứ các chất gây độc hại như chất Lưu huỳnh. Vật liệu làm vỏ đèn đảm bảo an toàn khó vỡ .
+ Đèn LED Panel sử dụng chip Led chất lượng cao, có tuổi thọ rất bền lên tới 50.000h. Là một loại thiết bị điện tử hoạt động với điện áp thấp và dễ dàng để kiểm soát. Tiết kiệm điện 30% so với bộ đèn huỳnh quang T10. Hệ số công suất cao (cosφ >0,95), nhiễu điện từ thấp không làm ảnh hưởng đến thiết bị điện tử khác.
+ Thiết kế mỏng, sang trọng, lắp đặt linh hoạt phù hợp với chiếu sáng nhà hàng, khách sạn, văn phòng, công sở…
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 12W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 180° |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 12W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 1200 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
|---|
| Góc chiếu sáng | 180° |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | > 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|---|
| Hiệu suất làm việc | >90% |
| Kích thước khoét lỗ | Φ160mm |
| Công nghệ | LED SMD |
|---|
Tin tức về sản phẩm








Đánh giá “Đèn LED Downlight âm trần 12w viền Inox”