Bóng Đèn Led AR111 COB 18W
Bóng Đèn Led AR111 COB 18W
280,000₫ Giá gốc là: 280,000₫.196,000₫Giá hiện tại là: 196,000₫.
- Mã sản phẩm: LED T.L AR111 COB G53 L69 18W-6400
- Tình trạng: Còn hàng
- Thương hiệu: Silamp
- Phân khúc: ĐÈN ÂM TRẦN
Thông tin đi kèm
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Hoàn lại tiền trong 30 ngày
- Miễn phí vận chuyển hóa đơn trên 1 triệu (Xem chi tiết)
– Công nghệ bán dẫn LED tiên tiến. Khởi động tức thì, độ sáng cao, dịu nhẹ, không nhấp nháy, không hại mắt.
– Chỉ số hoàn màu cao, cho màu sắc trung thực.
– Tiết kiệm 80% so với các loại đèn truyền thống. Đế dày với tản nhiệt nhôm giúp cho đèn chiếu điểm Silamp tản nhiệt tốt, tăng độ bền cho các linh kiện trong đèn
– Lắp đặt dễ dàng, đơn giản
– Do đèn chiếu điểm Silamp không dùng hơi thủy ngân tạo ánh sáng nên đèn rất thân thiện với môi trường và sức khỏe con người trong quá trình sử dụng và ngay cả khi trở thành phế phẩm thải ra môi trường
ỨNG DỤNG
– Là sản phẩm cao cấp chuyên dụng cho các cửa hàng trưng bày nội thất, showroom ô tô, cửa hàng thời trang cao cấp, trung tâm thương mại, khu phức hợp mua sắm, siêu thị, nhà hàng, khách sạn, văn phòng cao cấp, trung tâm hội nghị triển lãm…
Thêm đánh giá “Bóng Đèn Led AR111 COB 18W” Hủy
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 18W |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trung tính, Trắng sáng |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm đúc nguyên khối |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240V |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 18W |
| Điện áp | 220-240V |
| Quang thông | 1800 |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trung tính, Trắng sáng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 3000, 4200, 6400 |
| Kích thước | 145mm |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
|---|
| Chỉ số kháng nước, bụi (IP) | IP20 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm đúc nguyên khối |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 3000, 4200, 6400 |
| Kích thước khoét lỗ | 130mm |
Tin tức về sản phẩm


webdaitin –
Tuyệt