ĐÈN LED NHÀ XƯỞNG 150W
ĐÈN LED NHÀ XƯỞNG 150W
1,800,000₫ Giá gốc là: 1,800,000₫.1,530,000₫Giá hiện tại là: 1,530,000₫.
ĐÈN LED NHÀ XƯỞNG 150W
Đèn Led nhà xưởng 150w
Đèn LED nhà xưởng hay còn gọi là đèn công nghiệp được thiết kế chiếu sáng trong các nhà máy. Đèn Led nhà xưởng Silamp 150W được người tiêu dùng ưa chuộng bởi sản phẩm đã được loại bỏ đi những tạp chất, chất hóa học gây hại có thể phát ra bên ngoài tia sáng dưới dạng các loại tia tử ngoại, tia UV, IR làm ảnh hưởng đến môi trường cũng như người tiêu dùng. LED NHÀ XƯỞNG với bộ tản nhiệt được chế tạo bằng hợp kim nhôm đúc, thiết kế dạng cánh tản nhiệt giúp đèn tản nhiệt tốt và giữ cho đèn có tuổi thọ lâu dài lên đến 50.000 giờ. Gương cầu bao phủ bề mặt giúp đèn chiếu sáng tốt, chống cháy nổ. Hiệu suất đèn đạt 97% tiết kiệm chi phí điện năng tối đa. Hệ thống tản nhiệt được cài đặt trên đèn luôn hoạt động trong quá trình chiếu sáng của đèn để ánh sáng phát ra không kèm theo nhiệt độ cao gây nóng bức người tiêu dùng khi hoạt động trong thời gian dài.
ỨNG DỤNG
LED NHÀ XƯỞNG hiện đang được ứng dụng chiếu sáng rộng rãi ở những khu vực nhà kho, bãi đỗ xe, nhà xưởng, nhà máy công nghiệp….Với mục đích đem lại ánh sáng tốt cho các đơn vị sử dụng, độ phát quang đồng đều và góc mở rộng lớn.
Công suất : 150W
Công nghệ : SMD 5730
Kích thước (mm) : 300 x 420
Màu ánh sáng : Trắng, Trắng ấm
Nhiệt độ màu (K) : 4200, 6400
Tuổi thọ Led (giờ) : 30.000
Quang thông (Lm) : 13500
Chỉ số hoàn màu (CRI) : 80
Điện thế làm việc (V) : 220 – 240 VAC
Tần số điện lưới : 50-60Hz
Góc chiếu : 120°
Chỉ số bảo vệ : IP44
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 24 tháng
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 150W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Chất liệu vỏ đèn | Kim loại |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 150W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 13500 |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
|---|
| Tiêu chuẩn | IP 44 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Kim loại |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | > 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
Tin tức về sản phẩm




Đánh giá “ĐÈN LED NHÀ XƯỞNG 150W”