Đèn Led Âm Trần Mini 3w
Đèn Led Âm Trần Mini 3w
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm: Đèn Led Âm Trần Mini 3w
Loại đèn: Đèn Led rọi mini gắn âm
Thương hiệu: Silamp
Công suất: 3W
Điện áp: 220-240V
Quang thông: 240 Lm
Góc chiếu sáng: 38°
Hệ số trả màu (CRI): < 80
Màu ánh sáng: Vàng
Nhiệt độ màu: 3000K
Nguồn sáng: LED
Chip Led: SMD
Số lượng led: 4 Led
Kích thước: 44x28mm
Kích thước khoét lỗ: 35mm
Tuổi thọ của đèn: < 20.000 giờ
Số chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần
Chiỉ số IP: IP44
Nhiệt độ làm việc: từ -30°C đến +50°C
Quy cách đóng gói: 1 sp/hộp, 100 sp/thùng
Thời gian khởi động của đèn: < 0,5 giây
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Hiệu suất làm việc: >90%



Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-50%
-58%
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 Đánh giá)
-50%
-50%
-40%
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 Đánh giá)
-31%
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 Đánh giá)
-50%
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 Đánh giá)
-50%
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 Đánh giá)
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 3w |
| Màu ánh sáng | Vàng |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 60° |
| Chất liệu vỏ đèn | Policarbomate |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 3w |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 240 Lm |
| Màu ánh sáng | Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 3000K |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
|---|
| Góc chiếu sáng | 60° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Policarbomate |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | < 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
Tin tức về sản phẩm








Đánh giá “Đèn Led Âm Trần Mini 3w”