Đèn LED Dây 3528 5M 60 chíp/M, IP44 12V – Màu Đỏ
Đèn LED Dây 3528 5M 60 chíp/M, IP44 12V – Màu Đỏ
221,000₫ Giá gốc là: 221,000₫.110,500₫Giá hiện tại là: 110,500₫.
Đèn LED Dây 3528 5M 60 chíp/M, IP44 12V – Màu Đỏ
Thông số kỹ thuật :
Tên sản phẩm: Đèn LED Dây 3528 5M 60 chíp/M, IP44 12V – Màu Đỏ
Loại đèn: Đèn LED dây
Thương hiệu: Silamp
Công suất: 4,8w/m
Điện áp: 12V DC
Quang thông: 450Lm/m
Hệ số trả màu (CRI): < 80
Màu ánh sáng: Đỏ
Nguồn sáng: LED
Chip Led: SMD 3528
Số lượng led: 60 chip/M
Kích thước: Rộng 10mm , Dầy 2mm
Tuổi thọ của đèn: < 30.000 giờ
Số chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần
Chiỉ số IP: IP44 (chống ẩm)
Nhiệt độ làm việc: từ -30°C đến +50°C
Quy cách đóng gói: 5m/cuộn
Thời gian khởi động của đèn: < 0,5 giây
Bảo hành: 24 tháng
Khoảng cách cắt: 5cm
Góc chiếu sáng: 120°
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 2 Năm
Cách sử dụng đèn LED dây 3528 5M 60 chíp/M, IP44 12V

Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 4.8W/M |
| Màu ánh sáng | Đỏ |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Chứng chỉ | 50.000 lần |
| Điện áp | 12V DC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 4.8W/M |
| Điện áp | 12V DC |
| Quang thông | 450 Lm/M |
| Màu ánh sáng | Đỏ |
|---|---|
| Kích thước | Rộng 10mm, Dày 2mm |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
|---|
| Tiêu chuẩn | IP20 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | < 80 |
| Nhiệt độ màu | 60 Led/M |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 50.000 lần |
| Nhiệt độ làm việc | từ -30°C đến +50°C |
| Công nghệ NFC | 5m/cuộn |
| Wi-Fi | >90% |
| Chất liệu mặt lưng | Chipled SMD 3528 |
|---|
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Đèn LED Dây 3528 5M 60 chíp/M, IP44 12V – Màu Đỏ”