Đèn Led Panel Âm Trần 300×1200 48w siêu mỏng
Đèn Led Panel Âm Trần 300×1200 48w siêu mỏng
880,000₫ Giá gốc là: 880,000₫.440,000₫Giá hiện tại là: 440,000₫.
Đèn Led Panel Âm Trần 300×1200 48w Siêu Mỏng
ĐÈN LED PANEL 300X1200
Đèn LED Panel 300X1200 48w Silamp có thiết kế dạng tấm mỏng, sử dụng công nghệ ánh sáng khuếch tán cho ánh hài hòa. Tối ưu mặt thiết kế chiếu sáng để đáp ứng tiêu chí chiếu sáng công trình xanh. Khung bộ đèn LED Panel làm bằng hợp kim nhôm, tản nhiệt nhanh, chịu lực tốt, khó biến dạng, bề mặt khung nhôm được xử lý chống oxy hóa.
Đèn LED Panel sử dụng chip Led chất lượng cao, có tuổi thọ rất bền lên tới 50.000h. Là một loại thiết bị điện tử hoạt động với điện áp thấp và dễ dàng để kiểm soát. Tiết kiệm điện khoảng 70% đến 80% so với bộ đèn huỳnh quang T10. Hệ số công suất cao, nhiễu điện từ thấp không làm ảnh hưởng đến thiết bị điện tử khác, tỏa nhiệt ít, giảm chi phí khi sử dụng cùng máy điều hòa nhiệt độ.
Thiết kế bộ đèn Led tấm mỏng 25mm, sang trọng, đơn giản thuận tiện cho việc lắp đặt và bảo trì, lắp đặt linh hoạt phù hợp với chiếu sáng nhà hàng, khách sạn, văn phòng công sở, cao ốc, chung cư, nhà ở, trường học…
Thông số kỹ thuật của đèn led panel 300×1200
Tên sản phẩm: ĐÈN LED PANEL 300X1200
Thương hiệu: Silamp
Công suất: 48W, 60W
Chất liệu vỏ đèn: Nhôm
Kích thước (mm): 295 X 1195 X 10
Màu ánh sáng: Trắng
Nhiệt độ màu (K): 6400
Tuổi thọ (giờ): 50.000
Quang thông (Lm): 4320-4800
Điện áp (V): 220 VAC
Tần số điện lưới: 50-60Hz
Chứng nhận: CE, RoHS
Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 48 W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 180° |
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 48 W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 4300-4800 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Kích thước | 295 X 1195 X 10 |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
|---|
| Góc chiếu sáng | 180° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | > 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
| Chất liệu mặt lưng | LED SMD |
|---|
Tin tức về sản phẩm










Đánh giá “Đèn Led Panel Âm Trần 300×1200 48w siêu mỏng”