LED Dây 5050 60 chíp/M | Đèn Led Dây Ngoài trời 220V
LED Dây 5050 60 chíp/M | Đèn Led Dây Ngoài trời 220V
45,000₫ Giá gốc là: 45,000₫.38,250₫Giá hiện tại là: 38,250₫.
LED Dây 5050 60 chíp/M | Đèn Led Dây Ngoài trời 220V
Ưu điểm rõ nét nhất của đèn led dây 5050 12V là đèn sử dụng chip LED 5050. Chip LED SMD 5050 có kích thước ưu việt 5*5mm, rộng hơn so với chip LED 3528. Do vậy, đèn cung cấp ánh sáng nhiều hơn, bao phủ được không gian lớn hơn.
– Đèn cung cấp ánh sáng trắng ấm, cho không gian ấm cúng, dễ chịu.
– Lớp vỏ bọc Silicon dẻo dai chống cong vênh, chống trầy xước, bảo vệ tốt cho chip LED và chống chói giúp ánh sáng phát ra dễ chịu và hài hòa hơn.
– Sử dụng công nghệ LED tiêu thụ năng lượng ít hơn và tuổi thọ cao hơn, giúp bạn tiết kiệm chi -phí vận hành, tối ưu hóa thời gian chiếu sáng.
– Công suất: 12 W/M
– Tiêu chuẩn bảo vệ: IP65
– Số led : 60 led/m
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 1 Năm
Ứng dụng:
– Thích hợp trang trí nội thất cho nhà ở, nhà hàng, khách sạn, cửa hàng, tổ chức sự kiện…
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 12W/M |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trắng |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Chất liệu vỏ đèn | Bọc Silicon |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220V |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 12W/M |
| Điện áp | 220V |
| Quang thông | 1100Lm/ mét |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 3000K, 6400K |
| Kích thước | Chiều rộng : 13mm - Độ dày : 7mm |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
|---|
| Tiêu chuẩn | IP 65 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Bọc Silicon |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | < 80 |
| Nhiệt độ màu | 60 Led/M |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | từ -20°C đến +50°C |
| Công nghệ NFC | 50 mét/cuộn |
| Wi-Fi | >90% |
| Chất liệu mặt lưng | SMD 5050 |
|---|
| Kiểu màn hình | < 0,5 giây |
|---|
Tin tức về sản phẩm




Đánh giá “LED Dây 5050 60 chíp/M | Đèn Led Dây Ngoài trời 220V”