Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt 1m2 Silamp 48W – Siêu Sáng
Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt 1m2 Silamp 48W – Siêu Sáng
270,000₫ Giá gốc là: 270,000₫.189,000₫Giá hiện tại là: 189,000₫.
Đèn Led Tuýp 1.2M 48W | Bóng Đèn Led Bán Nguyệt 1m2
Thông tin đi kèm
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Hàng nhập khẩu chính hãng, sẵn kho số lượng lớn
- Vỏ PC cao cấp không ố vàng theo thời gian (Xem chi tiết)
Bộ đèn led tuýp Silamp 1.2M 48W được nhiều khách hàng lựa chọn và tin dùng vì có hình thức đẹp mắt và mang lại hiệu quả sử dụng cao, Đèn tuýp led giảm thiểu phát sinh khí CO2 bảo vệ môi trường, không sử dụng bột huỳnh quang nên an toàn cho người sử dụng.Tản nhiệt bằng đế nhôm, vật liệu thân được làm bằng nhựa chất lượng cao, rơi không vỡ như khi sử dụng đèn led rọi ngồi .
Có choá mica chống chói, loá, không phát ra tia UV, tia cực tím và thân thiện môi trường. Hệ số công suất cao, nhiễu điện từ thấp không làm ảnh hưởng đến thiết bị điện tử khác.Tiết kiệm hơn 80% lượng điện tiêu thụ, so với đèn neon truyền thống. Thân nhôm với vỏ nhựa mờ. Bao gồm giá đỡ để gắn tường, dễ dàng cài đặt.
Tuổi thọ lên đến 30.000 giờ dài hơn so với đèn huỳnh quang, giảm tần suất và chi phí thay thế, bảo dưỡng
ỨNG DỤNG
Thích hợp cho những vị trí thiếu ánh sáng
Dùng hắt trần,
Chiếu sáng cho những khu vực cần nhiều ánh sáng như hộ gia đình, các văn phòng Khu phức hợp thương mại, siêu thị, khách sạn, bệnh viện, trường học, cửa hàng,…
Tên sản phẩm: Đèn Led Tuýp 1.2M 48W | Bóng Đèn Led Bán Nguyệt 1m2
Thương hiệu: Silamp
Công suất tiêu thụ: 48W
Kích thước (mm): 1200×65
Độ dầy (mm): 25
Màu ánh sáng: Trắng
Nhiệt độ màu (K): 6400
Quang thông (Lm): 2200
Tuổi thọ Led (giờ): >30.000
Điện thế làm việc(V): 220-240 VAC
Tần số điện lưới (Hz): 50-60
Tiêu chuẩn: IP20
Chất liệu vỏ đèn: Nhôm và PC
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 48 W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 180° |
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm + Pc cover |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 48 W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 4500 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Kích thước | 120 Cm |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
|---|
| Góc chiếu sáng | 180° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm + Pc cover |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | > 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | -10° C ~ 45° C |
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt 1m2 Silamp 48W – Siêu Sáng”