Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt 0.6M 18W
ĐÈN LED TUÝP BÁN NGUYỆT 0.6M 18W
Tên sản phẩm: ĐÈN LED Tuýp bán nguyệt 0.6M 18W
Thương hiệu: Silamp
Công suất: 18w
Kích thước: 60 cm
Màu ánh sáng: Trung tính, Trắng
Nhiệt độ màu (K): 4200, 6400
Tuổi thọ: 20.000
Điện thế lam việc: 85-265 VAC
Tần số: 50-60 Hz
Chất liệu vỏ đèn: Nhôm + Pc cover
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 2 Năm
Thêm đánh giá “Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt 0.6M 18W” Hủy
Sản phẩm tương tự
-10%
-30%
-30%
-50%
-40%
-35%
-30%
-30%
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 18W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm + Pc cover |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 85-265 V |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 18W |
| Điện áp | 85-265 V |
| Quang thông | 1800 |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K |
| Kích thước | 60 Cm |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm + Pc cover |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
Tin tức về sản phẩm










linh92ng –
Đèn ánh sáng rất đẹp không chói mắt.