Đèn LED Dây 2835 100M 60 chíp/M, IP65 220V
Đèn LED Dây 2835 100M 60 chíp/M, IP65 220V
34,000₫
LED Dây 2835 100M 60 chíp/M, IP65 220V
Công suất : 6W / M
Màu ánh sáng : Vàng / Trắng
Strip Chiều rộng : 8mm
Dải chiều cao : 2mm
Quang thông : 800 Lm / mét
Số lượng LED : 60LED / mét
Đầu vào : 220 Volt
Chỉ số : IP65
Số lượng : để lựa chọn
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 2 Năm
– Dây LED trang trí 2835 công suất 6 W/m được sản xuất dựa trên quy trình kiểm định chất lượng vượt trội các linh kiện chế tạo từ chip LED, bản mạch bằng đồng, vỏ bọc silicon cách nước độ kín đạt tiêu chuẩn quốc tế IP65.
– Dây LED 2835 chiếu sáng công nghệ LED mang đầy đủ tính chất của một chiếc đèn LED thông thường như: siêu tiết kiệm điện năng (trên mỗi mét dài của dây 6 W/m). Đây là một bước vượt bậc về công nghệ mà đèn LED mang lại.
– Mạch gắn chip dây LED là mạch đồng không phải là mạch nhựa hoặc nhôm như các loại dây LED thông thường
– Màu sắc ánh sáng ổn định, không bị nhấp nháy khi điện áp thay đổi
– Chất lượng sợi dây LED bằng đồng chắc chắn, độ bền cao hơn nhiều so với dây LED thông thường
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 6w/M |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trắng |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Chất liệu vỏ đèn | Bọc Silicon |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Chứng chỉ | 50.000 lần |
| Điện áp | 220V |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 6w/M |
| Điện áp | 220V |
| Quang thông | 800 Lm/M |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 3000K, 6400K |
| Kích thước | Strip Chiều rộng : 8mm - Dải chiều cao : 2mm |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
|---|
| Tiêu chuẩn | IP65 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Bọc Silicon |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | < 80 |
| Nhiệt độ màu | 60 Led/M |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 50.000 lần |
| Nhiệt độ làm việc | từ -20°C đến +50°C |
| Công nghệ NFC | 100 M/cuộn |
| Wi-Fi | >90% |
| Chất liệu mặt lưng | Chipled SMD 3014 |
|---|
| Kiểu màn hình | < 0,5 giây |
|---|
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Đèn LED Dây 2835 100M 60 chíp/M, IP65 220V”