Đèn Led Dây 2835 50M 120 chíp/M, IP65 220V
Đèn Led Dây 2835 50M 120 chíp/M, IP65 220V
38,000₫ Giá gốc là: 38,000₫.36,100₫Giá hiện tại là: 36,100₫.
Đèn LED Dây 2835 50M 120 chíp/M, IP65 220V
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm: Đèn LED Dây 2835 50M 120 chíp/M, IP65 220V
Loại đèn: Đèn LED Dây 220v
Thương hiệu: Silamp
Công suất: 15 W/M
Điện áp: 220V AC
Quang thông: 1290 Lm/M
Hệ số trả màu (CRI): < 80
Màu ánh sáng: Trắng, Vàng
Nguồn sáng: LED
Chip Led: SMD 2835
Số lượng led: 120 Led/M
Kích thước: Rộng 12mm , Dầy 7mm
Tuổi thọ của đèn: < 40.000 giờ
Số chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần
Chỉ số IP: IP65
Nhiệt độ làm việc: từ -30°C đến +50°C
Quy cách đóng gói: 50M/cuộn
Thời gian khởi động của đèn: < 0,5 giây
Vật liệu: Vỏ làm từ Silicon
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Khoảng cách cắt: 1m
Góc chiếu sáng: 120°
Hiệu suất làm việc: >90%
Dây đèn LED 2835 chiếu sáng công nghệ LED mang đầy đủ tính chất của một chiếc đèn LED thông thường như: siêu tiết kiệm điện năng (trên mỗi mét dài của dây 15 W/m). Đây là một bước vượt bậc về công nghệ mà đèn LED mang lại.
– Mạch gắn chip dây LED là mạch đồng không phải là mạch nhựa hoặc nhôm như các loại dây LED thông thường
– Màu sắc ánh sáng ổn định, không bị nhấp nháy khi điện áp thay đổi
– Chất lượng sợi dây LED bằng đồng chắc chắn, độ bền cao hơn nhiều so với dây LED thông thường
– Ứng dụng: Dùng làm đèn hắt trần, trang trí nội thất, showroom, nhà hàng, khách sạn, quán bar, vũ trường…
– Màu sắc ánh sáng ổn định, không bị nhấp nháy khi điện áp thay đổi
– Chất lượng sợi dây LED bằng đồng chắc chắn, độ bền cao hơn nhiều so với dây LED thông thường
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 15W/M |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trắng |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Chất liệu vỏ đèn | Bọc Silicon |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Chứng chỉ | 50.000 lần |
| Điện áp | 220V |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 15W/M |
| Điện áp | 220V |
| Quang thông | 1290 Lm/M |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 3000K, 6400K |
| Kích thước | Rộng 12mm , Dày 7mm |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
|---|
| Tiêu chuẩn | IP65 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Bọc Silicon |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | < 80 |
| Nhiệt độ màu | 120 Led/M |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 50.000 lần |
| Nhiệt độ làm việc | từ -30°C đến +50°C |
| Công nghệ NFC | 50 mét/cuộn |
| Wi-Fi | >90% |
| Chất liệu mặt lưng | Chipled SMD 2835 |
|---|
| Kiểu màn hình | < 0,5 giây |
|---|
Tin tức về sản phẩm


Đánh giá “Đèn Led Dây 2835 50M 120 chíp/M, IP65 220V”