Đèn LED Âm Trần COB 10W Chống Chói | DOWNLIGHT Led Rọi Cob
Đèn LED Âm Trần COB 10W Chống Chói | DOWNLIGHT Led Rọi Cob
250,000₫ Giá gốc là: 250,000₫.125,000₫Giá hiện tại là: 125,000₫.
Đèn LED Âm Trần COB 10W
- Mã sản phẩm: NYD-LED-DL-10W
- Tình trạng: Còn hàng
- Thương hiệu: Silamp
- Phân khúc: ĐÈN LED ÂM TRẦN
Thông tin đi kèm
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
ĐÈN LED DOWNLIGHT ÂM TRẦN COB 10W CHỐNG CHÓI
Tên sản phẩm: ĐÈN LED DOWNLIGHT ÂM TRẦN COB 10W CHỐNG CHÓI
Công suất: 10W
Kích thước ngoài (mm): 116
Kích thước khoét lỗ (mm) : 90-110
Chùm tia ánh sáng: 90 °
Nhiệt độ hoạt động: -20 ° C đến 50 ° C
Màu ánh sáng: Vàng, Trắng ấm, Trắng Sáng
Nhiệt độ màu (K) : 3000, 4200, 6400
Tuổi thọ (giờ): 50.000
Quang thông (Lm) : 1500
Điên thế làm việc: AC220-240V
Chất liệu vỏ đèn: Kim loại
Xuất xứ: Trung Quốc
ĐÈN LED DOWNLIGHT ÂM TRẦN COB 10W
– Đèn LED Downlight âm trần chống chói mắt có công suất 10w phù hợp nhiều không gian sống với độ chiếu sáng tốt do sử dụng chip LED phát sáng.
– Đèn LED Downlight âm trần có tuổi thọ cao. Tuổi thọ trung bình của một bóng đèn lên đến 50.000 giờ.
– Chất lượng ánh sáng cao (CRI> 80) tăng khả năng nhận diện màu sắc của vật được chiếu sáng
– Ánh sáng phát ra không gây ảnh hưởng đến mắt người dùng. Nguồn sáng liên tục gần giống ánh sáng mặt trời. Có khả năng tiết kiệm điện cao. Với 90% điện năng được chuyển thành ánh sáng
ỨNG DỤNG
Có khả năng điều chỉnh góc chiếu sáng tùy theo mục đích sử dụng. Thích hợp dùng trong cách cửa hàng, showroom, trung tâm thương mại…
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 10W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 90° |
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 10W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 1500 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
|---|
| Chỉ số kháng nước, bụi (IP) | IP 44 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 90° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | < 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Đèn LED Âm Trần COB 10W Chống Chói | DOWNLIGHT Led Rọi Cob”