Đèn Pha Led Năng Lượng Mặt Trời 25w
Đèn Pha Led Năng Lượng Mặt Trời 25w
590,000₫ Giá gốc là: 590,000₫.354,000₫Giá hiện tại là: 354,000₫.
Đèn Pha Led Năng Lượng Mặt Trời 25w
Thông tin đi kèm
- Tiết kiệm 100% tiền điện hàng tháng.
- Hàng nhập khẩu trực tiếp, giá cạnh tranh nhất thị trường.
- Chỉ số chống nước IP67, hoạt động bền bỉ dưới mọi điều kiện thời tiết. (Xem chi tiết)
Đèn Pha Led Năng Lượng Mặt Trời 25w
Mô tả sản phẩm
Sự kết hợp giữa Đèn Led và Năng lượng mặt trời cho ra sản phẩm ĐÈN LED PHA NĂNG LƯỢNG MẶT TRỜI thân thiện với môi trường, tái tạo năng lượng, giảm khí thải và giảm ô nhiễm môi trường, đặc biệt không phải trả tiền điện.
Đèn led sử dụng chip led SMD 2835 mới nhất tuổi thọ cao hơn, sáng hơn.
Tấm pin năng lượng mặt trời với công nghệ Pin Lithium LiFePO4 thế hệ mới cực kỳ an toàn. Năng lượng được chuyển đổi ở mức cao nhất, đèn có thể sử dụng đến 12 giờ liên tục. Ngoài ra còn có thể sạc lại thông qua ánh sáng nhân tạo của đèn hoặc ánh sáng khác.
IP67 khả năng chống nước, chống bụi cao có thể ứng dụng ở nhiều vị trí ngoài trời, sân vườn, sân thượng, sân thể thao và cả trong nhà.
Hướng dẫn lắp đặt
- Bước 1: Sử dụng vít cố định để giữ đèn tại vị trí cần lắp đặt và điều chỉnh hướng chiếu sáng.
- Bước 2: Sử dụng vít cố định để giữ tấm năng lượng mặt trời tại vị trí cần lắp đặt và điều chỉnh mặt trước về hướng nhận ánh sáng mặt trời tốt nhất (lưu ý: Không để lắp đặt ở nơi thiếu ánh sáng, bóng râm hoặc nơi có chiều cao thấp hơn vị trí của đèn)
- Bước 3: Kết nối đèn với tấm năng lượng mặt trời (lưu ý: Sau khi kết nối, đèn báo sạc sẽ nhấp nháy khi đang sạc dưới ánh nắng mặt trời)
- Bước 4: Sử dụng điều khiển từ xa để điều chỉnh chế độ mong muốn và có thể sử dụng
Thông số:
1. Thông số Đèn Led
Công suất: 25W
Quang thông: 2250 Lm
Nhiệt độ màu: 6400K
Kích thước (D x R x C) : 190 x 145 x 50 mm
Công nghệ LED: 56 chip led SMD 2835
Cấp bảo vệ: Ip67
Thời gian chiếu sáng: 10-12 tiếng
Tính năng: Điều khiển từ xa, điều chỉnh độ sáng, hẹn giờ tự động
Xuất xứ: Trung Quốc
2. Thông số tấm pin Năng lượng mặt trời
Công suất 8W
Điện áp 6V
Kích thước: 350 x 233 x 15 (mm)
Chiều dài cáp: 4.5m
Công nghệ: Poly Crystalline
3. Thông số Pin
Dung lượng: 5.000 mAh
Điệp áp: 3.2V
Công nghệ: Lithium LiFe PO4.
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 25W |
| Màu ánh sáng | Trắng |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 25W |
| Quang thông | 2250 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K |
| Kích thước | 190 x 145 x 50 mm ( Đèn Led ) |
| Tuổi thọ | 50.000 giờ |
|---|
| Tiêu chuẩn | IP67 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | 80 |
| Nhiệt độ màu | 56 chip led SMD 2835 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | từ -20°C đến +50°C |
| Wi-Fi | >90% |
| GPS | 350 x 233 x 15 (mm) Poly Crystalline 20w |
| Chất liệu mặt lưng | LED SMD |
|---|---|
| Chất liệu khung viền | Lithium LiFe PO4 5.000 mAh |
| Chỉ số kháng nước, bụi | 10h-12h |
|---|
Tin tức về sản phẩm








Đánh giá “Đèn Pha Led Năng Lượng Mặt Trời 25w”