ĐÈN LED PANEL ÂM TRẦN 300×300 18W
ĐÈN LED PANEL ÂM TRẦN 300×300 18W
220,000₫ Giá gốc là: 220,000₫.110,000₫Giá hiện tại là: 110,000₫.
ĐÈN LED PANEL ÂM TRẦN 300×300 18W
ĐÈN LED PANEL ÂM TRẦN 300×300 18W
Đèn LED Panel không cần thời gian khởi động, ánh sáng không bị nhấp nháy, không tạo ra âm thanh ồn ào như các loại đèn chiếu sáng thông thường
Với ứng dụng công nghệ dẫn sáng trên tấm thủy tinh quang học theo nguyên lý phản xạ toàn phần cho phép Đèn LED Panel chiếu sáng tối đa. Bề mặt được sử dụng tấm tán xạ ánh sáng giúp đèn có thể phân bố ánh sáng một cách đồng đều với hiệu quả lên đến 74Lumen/w và giảm độ chói. Khung bộ đèn LED Panel làm bằng hợp kim nhôm, tản nhiệt nhanh, chịu lực tốt, khó biến dạng, bề mặt khung nhôm được xử lý chống oxy hóa.
Đèn LED Panel sử dụng chip Led chất lượng cao, có tuổi thọ rất bền lên tới 50.000h. Là một loại thiết bị điện tử hoạt động với điện áp thấp và dễ dàng để kiểm soát. Tiết kiệm điện 30% so với bộ đèn huỳnh quang T10. Hệ số công suất cao (cosφ >0,95), nhiễu điện từ thấp không làm ảnh hưởng đến thiết bị điện tử khác.
Thiết kế mỏng, sang trọng, lắp đặt linh hoạt phù hợp với chiếu sáng nhà hàng, khách sạn, văn phòng, công sở, bệnh viện, trường học, …
Công suất : 18W
Chất liệu vỏ đèn: Nhôm
Kích thước (mm) : 300 x 300 x 30
Màu ánh sáng : Trắng sáng, Trắng ấm, Vàng
Nhiệt độ màu (K) : 3000, 4200, 6400
Tuổi thọ (giờ) : 50.000
Quang thông (Lm) : 1.800
Điện thế làm việc (V) : 175-265 VAC
Tần số điện lưới : 50-60Hz
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 18W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 18W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 2.200 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Kích thước | 300 x 300 x 12 |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
|---|
| Tiêu chuẩn | IP 65 |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
| Chất liệu mặt lưng | LED SMD |
|---|
Tin tức về sản phẩm




Đánh giá “ĐÈN LED PANEL ÂM TRẦN 300×300 18W”