Đèn LED Panel Âm Trần 600×600 60W
Đèn LED Panel Âm Trần 600×600 60W
880,000₫ Giá gốc là: 880,000₫.550,000₫Giá hiện tại là: 550,000₫.
Đèn LED tấm 600×600 60W
Thông tin đi kèm
- Ánh sáng đều, chống chói. Mua ngay giá tốt!
- Thiết kế hiện đại cho văn phòng, showroom
- Đèn LED Panel 600x600 60W âm trần tiết kiệm 80% điện năng. Ánh sáng chân thực, bền bỉ, phù hợp mọi công trình. (Xem chi tiết)
ĐÈN LED PANEL ÂM TRẦN 600X600 60W
Đèn LED Panel 60X60 60w Silamp có thiết kế dạng tấm siêu mỏng, sử dụng công nghệ ánh sáng khuếch tán cho ánh hài hòa. Tối ưu mặt thiết kế chiếu sáng để đáp ứng tiêu chí chiếu sáng công trình xanh. Khung bộ đèn LED Panel làm bằng hợp kim nhôm, tản nhiệt nhanh, chịu lực tốt, khó biến dạng, bề mặt khung nhôm được xử lý chống oxy hóa.
Đèn LED Panel sử dụng chip Led chất lượng cao, có tuổi thọ rất bền lên tới 50.000h. Là một loại thiết bị điện tử hoạt động với điện áp thấp và dễ dàng để kiểm soát. Tiết kiệm điện khoảng 70% đến 80% so với bộ đèn huỳnh quang T10. Hệ số công suất cao, nhiễu điện từ thấp không làm ảnh hưởng đến thiết bị điện tử khác, tỏa nhiệt ít, giảm chi phí khi sử dụng cùng máy điều hòa nhiệt độ.
Thiết kế mỏng, sang trọng, đơn giản thuận tiện cho việc lắp đặt và bảo trì, lắp đặt linh hoạt phù hợp với chiếu sáng nhà hàng, khách sạn, văn phòng công sở, cao ốc, chung cư, nhà ở, trường học…
Để tối ưu hóa ánh sáng cho không gian làm việc, các dòng đèn Panel 600×600 48W và đèn dạng tấm 300×1200 48W là những giải pháp thay thế hoàn hảo giúp tiết kiệm điện năng hiệu quả.
Thông số kỹ thuật :
Tên sản phẩm : ĐÈN LED PANEL ÂM TRẦN 600×600 60W
Thương hiệu : Silamp
Công suất : 60W
Chất liệu vỏ đèn : Nhôm
Kích thước (mm) : 595 x 595
Màu ánh sáng : Trắng, Trung tính, Vàng
Nhiệt độ màu (K) : 6400, 4200, 3000
Tuổi thọ (giờ) : 30.000
Quang thông (Lm) : 5400
Điện thế làm việc : 220-240 VAC
Tần số điện lưới : 50-60Hz
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 60W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 60W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 5800-6000 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Kích thước | 595 x 595 x 30 |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
|---|
| Chỉ số kháng nước, bụi (IP) | IP 44 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | > 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | từ -20°C đến +50°C |
| Hiệu suất làm việc | >90% |
| Công nghệ | LED SMD |
|---|
Tin tức về sản phẩm










Đánh giá “Đèn LED Panel Âm Trần 600×600 60W”