Đèn Led Âm Bậc Cầu Thang | Đèn Hắt Chân Tường 3w
Đèn Led Âm Bậc Cầu Thang | Đèn Hắt Chân Tường 3w
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm : Đèn Led Âm Bậc Cầu Thang | Đèn Hắt Chân Tường 3w
Thương hiệu : Silamp
Công suất : 3W
Kích thước ngoài : 80mm
Kích thước khoét lỗ : 75mm
Màu ánh sáng : Trắng ấm
Nhiệt độ màu (K) : 4200
Tuổi thọ (giờ) : >30.000
Quang thông (Lm) : 300
Điên thế làm việc : AC220-240V
Chất liệu vỏ đèn : PVC
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Đèn led âm chân tường lối đi Silamp 3W là loại đèn được lắp âm tường được sử dụng chủ yếu để chiếu sáng xuống đường đi và không gây lóa mắt.
Đèn được thiết kế làm cho ánh sáng chiếu 1 góc 90 độ so với tường và hướng xuống đất.
Đèn thường được lắp đặt trong đường dẫn lên và xuống hầm, đường giao thông trong hầm hoặc chiếu sáng trong nhà, chân cầu thang , ngoài trời để hướng dẫn lối đi độ kín đạt chuẩn quốc tế chống bụi và nước từ bên ngoài xâm nhập
Ứng dụng: Lắp cầu thang ngoài trời, trong nhà
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 3w |
| Màu ánh sáng | Trung tính |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 3w |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 250 Lm |
| Màu ánh sáng | Trung tính |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 4200K |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
|---|
| Tiêu chuẩn | IP 65 |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
Tin tức về sản phẩm










Đánh giá “Đèn Led Âm Bậc Cầu Thang | Đèn Hắt Chân Tường 3w”