Đèn Led Thả Trần Linear 200×1200 45W
Đèn Led Thả Trần Linear 200×1200 45W
1,120,000₫ Giá gốc là: 1,120,000₫.672,000₫Giá hiện tại là: 672,000₫.
Đèn Led Hộp Linear 200×1200 45W
Thông tin đi kèm
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Hiệu suất 45W mạnh mẽ: Cung cấp nguồn sáng ổn định, độ phủ rộng nhưng không gây chói mắt nhờ tấm dẫn sáng chống lóa cao cấp.
ĐÈN LED THẢ TRẦN Linear 200×1200 45W
Thông số kỹ thuật :
Tên sản phẩm: ĐÈN LED THẢ TRẦN Panel 200×1200 45W
Thương hiệu: Silamp
Công suất: 45w
Điện áp hoạt động: AC 220-240v
Tần số: 50 – 60 HZ
Công nghệ: Đèn LED
Lumen: 4050 lm
Năng suất: 450 w (so với halogen)
Nhiệt độ ánh sáng: 4200K – 6400K
Chùm ánh sáng: 180 °
Chỉ số hoàn màu: CRI 80
UGR: <19
Chỉ số bảo vệ: IP20
Kiểu cài đặt: hệ thống treo bằng cáp thép
Vật liệu: Kim loại và PC
Vỏ đèn: Màu đen
Khuếch tán: trong suốt
Thời lượng trung bình: > 20.000 h
Nhiệt độ hoạt động: -10 ° C ~ 45 ° c.
Chứng chỉ: CE và Rohs
Lớp hiệu quả: A +
Đặc điểm đèn led: Không làm mờ
Đo lường dài: 120cm – rộng: 20cm – cao: 5cm
Chiều dài cáp treo: 1 m
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
ĐÈN LED THẢ TRẦN Linear 200×1200 45W có thể gọi là Đèn Led Hộp Văn Phòng là một loại đèn Led thả trần không cần thời gian khởi động, ánh sáng không bị nhấp nháy, không tạo ra âm thanh ồn ào như các loại đèn chiếu sáng thông thường
Bề mặt được sử dụng tấm tán xạ ánh sáng giúp đèn có thể phân bố ánh sáng một cách đồng đều với hiệu quả lên đến 74Lumen/w và giảm độ chói. Khung bộ đèn LED Panel làm bằng hợp kim nhôm, tản nhiệt nhanh, chịu lực tốt, khó biến dạng, bề mặt khung nhôm được xử lý chống oxy hóa.
Đèn LED Panel sử dụng chip Led chất lượng cao, có tuổi thọ rất bền lên tới 50.000h. Là một loại thiết bị điện tử hoạt động với điện áp thấp và dễ dàng để kiểm soát. Tiết kiệm điện 30% so với bộ đèn huỳnh quang T10. Hệ số công suất cao (cosφ >0,95), nhiễu điện từ thấp không làm ảnh hưởng đến thiết bị điện tử khác.
Thiết kế mỏng, sang trọng, lắp đặt linh hoạt phù hợp với chiếu sáng nhà hàng, khách sạn, văn phòng, công sở…
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 45W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Chất liệu vỏ đèn | Kim loại |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 45W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 4500 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Kích thước | 200x50x1200 mm |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
|---|
| Chỉ số kháng nước, bụi (IP) | IP20 (Không chống nước) |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Kim loại |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | < 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | từ -20°C đến +50°C |
| Hiệu suất làm việc | >90% |
| Công nghệ | LED SMD |
|---|
| Khoảng cách cắt | Trắng / Đen |
|---|
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Đèn Led Thả Trần Linear 200×1200 45W”