Đèn LED Downlight âm trần 9w viền Inox
Đèn LED Downlight âm trần 9w viền Inox
108,000₫ 54,000₫
Đèn LED Downlight âm trần 9w viền Inox
Mã sản phẩm: NYD_LED_PL_9W
Tình trạng: Còn hàng
Thương hiệu: Silamp
Phân khúc: ĐÈN LED ÂM TRẦN
Thông tin đi kèm
- Nguyên hộp, đầy đủ phụ kiện từ nhà sản xuất
- Thiết kế siêu mỏng: Với độ dày chỉ khoảng 10-15mm, đèn cực kỳ phù hợp cho những loại trần thạch cao có khoảng cách với trần bê tông thấp, không gian chật hẹp.
- Chip LED chất lượng cao: Đảm bảo ánh sáng phát ra đồng đều, không gây chói mắt và không nhấp nháy, bảo vệ thị lực tối đa. (Xem chi tiết)
ĐÈN LED TRÒN DOWNLIGHT ÂM TRẦN INOX 9W
Thông số kỹ thuật
Tên sản phẩm : Đèn Led Tròn Downlight Âm Trần INOX 9W
Công suất : 9W
Kích thước bề mặt : 145mm
Kích thước khoét lỗ : 130mm
Màu ánh sáng : Vàng, Trung tính, Trắng sáng
Nhiệt độ màu (K) : 3000, 4200, 6400
Tuổi thọ (giờ) : 50.000
Quang thông (Lm) : 800
Nhiệt độ hoạt động : -10 ° c ~ 45 ° c
Điện thế làm việc : 220-240V
Góc chiếu sáng : 120°
Chất liệu vỏ đèn : Kim loại
Chứng nhận: CE, RoHS
Xuất xứ: Trung Quốc
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
-49%
-11%
-50%
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 Đánh giá)
-50%
-11%
5.00 trên 5 dựa trên 1 đánh giá
(1 Đánh giá)
-12%
-12%
-12%
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 9W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 180° |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Xem cấu hình chi tiết
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 9W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 800Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Tuổi thọ | >30.000 giờ |
|---|
| Góc chiếu sáng | 180° |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | > 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
Tin tức về sản phẩm








Đánh giá “Đèn LED Downlight âm trần 9w viền Inox”