Đèn LED Dây 12V 3014 120 Led/M 8w/M
Đèn LED Dây 12V 3014 120 Led/M 8w/M
220,000₫ Giá gốc là: 220,000₫.132,000₫Giá hiện tại là: 132,000₫.
Đèn LED Dây 12V 3014 120 Led/M 8w/M
Thông số kỹ thuật :
Tên sản phẩm: Đèn LED Dây 3014 120 Led/M 8w/M
Loại đèn: Đèn LED dây
Thương hiệu: Silamp
Công suất: 8w/M
Điện áp: 12V DC
Quang thông: 800Lm/M
Hệ số trả màu (CRI): < 80
Màu ánh sáng: Vàng, Trung Tính, Trắng
Nhiệt độ màu: 3000K, 4200K, 6400K
Nguồn sáng: LED
Chip Led: SMD 3014
Số lượng led: 120 Led/M, 600 Led/5M
Kích thước: Rộng 8mm , Dầy 2mm
Tuổi thọ của đèn: < 30.000 giờ
Số chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần
Chiỉ số IP: IP20 (không chống nước)
Nhiệt độ làm việc: từ -20°C đến +50°C
Quy cách đóng gói: 5m/cuộn | 5+5m/cuộn
Thời gian khởi động của đèn: < 0,5 giây
Bảo hành: 24 tháng
Xuất xứ: Trung Quốc
Khoảng cách cắt: 2,5cm
Góc chiếu sáng: 120°
– Cuộn 10M mỗi đoạn 5M
– Tiết kiệm 70% điện năng
– Đèn Led dây được bao bọc bởi lớp vỏ nhựa dẻo, bền đẹp.
– Tuổi thọ cao, nhiệt độ thấp.
– Kích thước nhỏ gọn, dễ lắp đặt.
– Cắt nối thuận tiện, dễ dàng tạo hình dáng theo ý muốn người sử dụng.
– Sản phẩm chưa bao gồm bộ điều khiển driver, đầu nối.
– Bảo hành: 2 năm.
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 8w/M |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trung tính, Trắng |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Chứng chỉ | 50.000 lần |
| Điện áp | 12V DC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 8w/M |
| Điện áp | 12V DC |
| Quang thông | 800 Lm/M |
| Màu ánh sáng | Vàng, Trung tính, Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 3000K, 4200K, 6400K |
| Kích thước | Rộng 8mm , Dày 2mm |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
|---|
| Chỉ số kháng nước, bụi (IP) | IP20 (Không chống nước) |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | < 80 |
| Số lượng led | 120 Led/M |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Số chu kỳ tắt/bật | 50.000 lần |
| Nhiệt độ làm việc | từ -20°C đến +50°C |
| Quy cách đóng gói | 5m/cuộn |
| Hiệu suất làm việc | >90% |
| Công nghệ | Chipled SMD 3014 |
|---|
| Thời gian khởi động của đèn | < 0,5 giây |
|---|
Tin tức về sản phẩm










Đánh giá “Đèn LED Dây 12V 3014 120 Led/M 8w/M”