Đèn Led Dây 12V 5730 15w/M | Cuộn Led Dây 60L/M
Đèn Led Dây 12V 5730 15w/M | Cuộn Led Dây 60L/M
255,000₫ Giá gốc là: 255,000₫.153,000₫Giá hiện tại là: 153,000₫.
Đèn Led Dây 12V 5730 15w/M | Cuộn Led Dây 60L/M
Thông số kỹ thuật :
Tên sản phẩm: Đèn Led Dây 12V 5730 15w/M | Cuộn Led Dây 60L/M
Loại đèn: Đèn LED Dây Dán
Thương hiệu: Silamp
Công suất: 15 W/M
Điện áp: 12V DC
Quang thông: 1420 Lm/M
Hệ số trả màu (CRI): < 80
Màu ánh sáng: Trung tính, Trắng
Nhiệt độ màu: 4200K, 6400K
Nguồn sáng: LED
Chip Led: SMD 5730
Số lượng led: 60 Led/M
Kích thước: Rộng 10mm , Dầy 2mm
Tuổi thọ của đèn: < 30.000 giờ
Số chu kỳ tắt/bật: 50.000 lần
Chiỉ số IP: IP20 (không chống nước)
Nhiệt độ làm việc: từ -30°C đến +50°C
Quy cách đóng gói: 5M/cuộn
Thời gian khởi động của đèn: < 0,5 giây
Bảo hành: 24 tháng
Khoảng cách cắt: 5cm
Góc chiếu sáng: 120°
Hiệu suất làm việc: >90%
Xuất xứ: Trung Quốc
Bảo hành: 2 Năm
Khối lượng sau đóng gói
Cân nặng: 500 gram
Kích thước 25 x 25 x 5 cm
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 15W/M |
| Màu ánh sáng | Trung tính, Trắng |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 120° |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Chứng chỉ | 50.000 lần |
| Điện áp | 12V DC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 15W/M |
| Điện áp | 12V DC |
| Quang thông | 1420 Lm/M |
| Màu ánh sáng | Trung tính, Trắng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 4200K, 6400K |
| Kích thước | Rộng 10mm, Dày 2mm |
| Tuổi thọ | <30.000 giờ |
|---|
| Tiêu chuẩn | IP20 |
|---|
| Góc chiếu sáng | 120° |
|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Bảo hành | < 80 |
| Nhiệt độ màu | 60 Led/M |
| Bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc | 50.000 lần |
| Nhiệt độ làm việc | từ -30°C đến +50°C |
| Công nghệ NFC | 5m/cuộn |
| Wi-Fi | >90% |
| Chất liệu mặt lưng | Chipled SMD |
|---|
Tin tức về sản phẩm




Đánh giá “Đèn Led Dây 12V 5730 15w/M | Cuộn Led Dây 60L/M”