Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt 1.5M 48W
Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt 1.5M 48W
310,000₫ Giá gốc là: 310,000₫.217,000₫Giá hiện tại là: 217,000₫.
ĐÈN LED Tuýp Bán Nguyệt 1.5M 48W
Thông tin đi kèm
- Công Nghệ Italy - Siêu Tiết Kiệm Điện
- Hàng nhập khẩu chính hãng, sẵn kho số lượng lớn
Mô tả chi tiết:
Dòng đèn tuýp bán nguyệt 1.5m là đại diện cho sức mạnh chiếu sáng của Silamp. Với chiều dài vượt trội và công suất lên đến 60W, đây là lựa chọn số 1 cho các không gian lớn, trần cao.
-
Quang thông cực đại: Mã 60W sở hữu quang thông lên tới 5800 Lm, cung cấp nguồn sáng mạnh mẽ, rực rỡ, có thể thay thế cho các loại đèn nhà xưởng hoặc đèn pha công suất nhỏ trong chiếu sáng dân dụng.
- Ánh sáng linh hoạt: Sản phẩm có 2 tùy chọn nhiệt độ màu: Trắng (6400K) cho sự tỉnh táo và Trung tính (4200K) tạo cảm giác dễ chịu, gần gũi.
-
Chất liệu nhôm tản nhiệt dày: Với chiều dài 1.5m, thân nhôm được gia cố giúp đèn không bị võng, đồng thời đảm bảo chip LED luôn được làm mát, duy trì tuổi thọ 20.000 giờ.
-
Tiêu chuẩn chất lượng: Đạt chứng chỉ CE và RoHS, đảm bảo các tiêu chuẩn khắt khe về an toàn điện và bảo vệ môi trường của Châu Âu.
+ Thích hợp cho những vị trí thiếu ánh sáng
+ Dùng hắt trần, có thể đặt trong bể cá…
+ Chiếu sáng cho những khu vực cần nhiều ánh sáng như hộ gia đình, các văn phòng
+ Khu phức hợp thương mại, siêu thị, khách sạn, bệnh viện
Chưa có đánh giá nào.
Sản phẩm tương tự
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 48 W |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
| Nhiệt độ màu | 180° |
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm + Pc cover |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Điện áp | 220-240 V AC |
Thông số kỹ thuật
| Thương hiệu | Silamp |
|---|---|
| Công suất | 48 W |
| Điện áp | 220-240 V AC |
| Quang thông | 4500 Lm |
| Màu ánh sáng | Trắng, Trung tính, Vàng |
|---|---|
| Nhiệt độ màu | 6400K, 4200K, 3000K |
| Kích thước | 150 Cm |
| Tuổi thọ | 20.000 giờ |
|---|
| Góc chiếu sáng | 180° |
|---|---|
| Chất liệu vỏ đèn | Nhôm + Pc cover |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
|---|---|
| Hệ số trả màu (CRI) | > 80 |
| Bảo hành | 2 Năm |
|---|
Tin tức về sản phẩm






Đánh giá “Đèn LED Tuýp Bán Nguyệt 1.5M 48W”